Friday, March 11, 2011

BEAUTIFUL TANZANIAN GIRLS FORESALE (WAREMBO WAUZWA)

Warembo wenye majina makubwa wanauzwa kwa njia ya simu na aina nyingine ya mitandao, Ijumaa a.k.a The Udaku Master lina ‘data’ zinazojitosheleza.

Wanasiasa, wafanyabiashara wakubwa na mapedeshee maarufu nchini ndiyo kundi la wanunuzi, huku warembo wengi wanaowekwa sokoni wakiwa hawajijui.

Uchunguzi wetu umebaini kuwa tayari wanasiasa, wafanyabiashara na mapedeshee wengi wameshalala na warembo maarufu nchini baada ya biashara kufanyika kwa njia ya simu.

Gazeti hili limebaini pia kwamba, kuna wanasiasa na wafanyabiashara ambao wameshalizwa fedha na vitu mbalimbali vya thamani, walivyotoa kwa madalali waliowaunganisha na warembo ‘feki’.

NI FULL SANAA
Kabrasha la Ijumaa linafunguliwa kwamba, kuna watu wamejitokeza mjini ambao wamejivika udalali wa kuwaunganisha wanasiasa, wafanyabiashara na mapedeshee wenye uchu wa ngono na warembo wenye majina makubwa nchini.

Habari za ndani ya kabrasha hilo zinafunuliwa kuwa, mara nyingi madalali hao huwa hawana mawasiliano ya karibu na warembo husika, kwa hiyo humtengeneza mrembo feki aweze kuongea kwa simu na ‘mchunwaji’.

Warembo waliokutwa na janga hilo, wamelithibitishia Ijumaa kwamba dalali huyo anapomuunganisha kwa simu mrembo feki na mchunwaji, moja kwa moja huanza kupokea fedha na zawadi mbalimbali.
“Iwe pedeshee, mwanasiasa au mfanyabiashara, mchezo ni kwamba dalali anamfuata anayemtaka. Anamwambia yeye anaweza kumuunganisha kimapenzi na mrembo fulani.

“Yule pedeshee akivutiwa na mrembo huyo, anaomba akutanishwe naye. Hapo kabla ya kukutana, anaanza kuchunwa fedha za matumizi, vocha za simu.

“Ili kumweka karibu, endapo huyo dalali hana ukaribu na mrembo husika, atamtafuta mrembo feki ambaye atajifanya ndiye mlengwa, watazungumza na kukubaliana.

“Baada ya makubaliano, jamaa ataendelea kuchunwa kwa kumwaga fedha nyingi. Baadaye kabisa ndiyo huyo dalali hujitahidi kumtafuta mrembo husika,” kilisema chanzo chetu na kuongeza:
“Wengine hufanikiwa na kuwaunganisha. Lakini warembo wanapogoma, huyo dalali hubadili namba na kukata mawasiliano na mchunwaji.”

MISS TZ ATOA USHUHUDA
Mmoja wa warembo walioingia Tano Bora ya Miss Tanzania miaka ya hivi karibuni (jina tunalo), aliliambia Ijumaa kuwa mpenzi wake wa sasa ni mume wa mtu ambaye alimpata kwa kuunganishiwa.

“Huyo mpenzi wangu ni mfanyabiashara. Kuna mtu alinifuata, akaniomba namba ili ampe huyu mpenzi wangu wa sasa,” alisema Miss TZ huyo na kuongeza:

“Niligoma kumpa namba lakini alinibembeleza sana. Baadaye akaniambia jamaa ana fedha nyingi na hata yeye ameshakula nyingi. Mwisho nilimpa namba, tukadumisha mawasiliano na leo jamaa ndiye anayenifanya nile ‘bata’ mjini.”
MWANASIASA NA MISS TZ
Mwandishi wa habari wa kike (jina tunalo), naye alitoa ushuhuda kwa gazeti hili jinsi alivyomuunganisha mbunge mmoja wa CHADEMA na mrembo aliyetwaa taji la Miss Tanzania miaka michache iliyopita.

“… (anataja jina la mbunge) alichachawa na penzi la mrembo, kwa hiyo akamwaga fedha kwangu. Nikamuunganishia. Nilikula changu halafu nikamuweka kwa mrembo.

“Baadaye mrembo alinunuliwa gari aina ya Mercedes Benz. Mimi nikawaacha na mapenzi yao lakini hawakuchukua muda wakatemana,” alisema mwandishi huyo.

MASTAA WANAOPENDWA
Gazeti hili limenyetishiwa kwamba kuna warembo maarufu ambao ndiyo majina yao hutumiwa mara kwa mara na madalali kutafutia fedha kwa wanasiasa, wafanyabiashara na mapedeshee.
Warembo hao ni mastaa wa filamu, Aunt Ezekiel ‘Gwantwa’, Elizabeth Michael ‘Lulu’, Baby Candy, Mwanaidi Suka ‘Mainda’, Rose Ndauka, Yvonne-Cheryl Ngatikwa ‘Monalisa’ na Latifa Idabu ‘Badra’.

Wengine wapo kwenye mkondo wa Miss Tanzania ambao ni Sylvia Shally, Jokate Mwegelo, Lisa Jensen, Wema Sepetu na wengineo.

Habari zinasema kuwa wengi wao wanatumika tu kwa majina yao, huku madalali wakinufaika kwa kuingiza fedha nyingi.

USHUHUDA WA AUNT
Staa huyo wa filamu (pichani), aliyepata umaarufu baada ya kunyakua Taji la Miss Mwanza, alisema kuwa yeye binafsi jina lake limeshauzwa kwa wanasiasa wawili maarufu nchini ambao pia ni wafanyabiashara.
Aunt alisema, wanasiasa hao, mmoja ni mbunge wa CCM katika jimbo moja Mkoa wa Morogoro na mwingine ni mwenyekiti taifa wa chama kimoja cha upinzani nchini.

“… (anataja jina la mwenyekiti wa chama) nilikutana naye kwenye hafla moja. Wakati nataka kutoka akaniambia alikuwa anataka siku nyingi aonane na mimi.

“Akaniambia kwamba tuliwahi kuzungumza kwa simu lakini ukweli ni kwamba yule aliingizwa mjini na mwanamke mmoja aliyedai ni rafiki yangu.

“Akawa anazungumza naye, anaenda ofisini kwake kuchukua fedha kwa maelezo kwamba ananiletea mimi, wakati huyo mwanamke simjui,” alisema Aunt.
Kuhusu mbunge huyo kutoka Morogoro, Aunt alisema: “Mwanamke mmoja alinifuata, akaniambia nikubali kukutana na mbunge huyo, hata yeye ameshakula fedha nyingi kwa jina langu.

“Akaniambia ameshamzungusha sana huyo mbunge, kwa hiyo imefika wakati ni lazima aonane na mimi mwenyewe na kutimiza matakwa yake.

“Sikukutana na huyo mbunge. Kama ni kesi anaijua huyo aliyekuwa anapokea fedha. Siwezi kuruhusu mwili wangu uchezewe tena kwa kuunganishwa na madalali.”

No comments: