Jax Harambe akitoka na mtoto nje kwa ajili ya watu kumuona na kupokea swadaka
Mama na mtoto na wageni waalikwa wakipata picha ya pamoja
Jax Harambe akiwa na mkewe wakipokea swadaka kwa ajili ya mtoto wao mpendwa.
![]() |
| Sasha na Hamida watoto wa kwanza wa Jax. |
Jax akimpitisha Mwanae katikati ya waalikwa kwa ajili ya kupokea swadaka
![]() |
| Baadhi ya waalikwa. |
![]() |
| Mbunge wa Lindi Murtaza Mangungu nae alikuwepo Kapemba Harambe na Zabibu Harambe nao walikuwepo Bi Asha Harambe nae alikuwepo pia. |
Kwa Picha zaidi Click here












No comments:
Post a Comment